CNAPS Code

CNAPS Code cho Industrial and Commercial Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Industrial and Commercial Bank of China

1Mã danh mục
02Mã trình tự
8820Mã khu vực
0023Mã chi nhánh
8Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Industrial and Commercial Bank of China Limited, Karamay Baijiantan Branch102882000238中国工商银行股份有限公司克拉玛依白碱滩支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Karamay Xingfu Road Branch102882000220中国工商银行股份有限公司克拉玛依幸福路支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Karamay Yuejin Branch102882000246中国工商银行股份有限公司克拉玛依跃进支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Karamay Petrochemical Branch102882000367中国工商银行股份有限公司克拉玛依石化支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Karamay Fourth District Branch102882000318中国工商银行股份有限公司克拉玛依四区支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Karamay Dushanzi Branch102882000295中国工商银行股份有限公司克拉玛依独山子支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Karamay University Town Branch102882000107中国工商银行股份有限公司克拉玛依大学城支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited, Karamay Baijiantan Branch, Wuerhe Branch102882000391中国工商银行股份有限公司克拉玛依白碱滩支行乌尔禾分理处
Industrial and Commercial Bank of China Limited Hami Baihua Road Branch102884000090中国工商银行股份有限公司哈密百花路支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Hami Guangdong Road Branch102884000057中国工商银行股份有限公司哈密广东路支行
Hiển thị 13201–13210 trên 13548

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 13548 hồ sơ liên quan đến Industrial and Commercial Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.