CNAPS Code

CNAPS Code cho Industrial and Commercial Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Industrial and Commercial Bank of China

1Mã danh mục
02Mã trình tự
8913Mã khu vực
3558Mã chi nhánh
4Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Industrial and Commercial Bank of China Limited Kuche Branch102891335584中国工商银行股份有限公司库车支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Shaya Branch102891400153中国工商银行股份有限公司沙雅支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Kuche Wuyi Road Branch102891312024中国工商银行股份有限公司库车五一路支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Aksu South Street Branch102891002155中国工商银行股份有限公司阿克苏南大街支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited, Kuche Wenhua Road Branch102891312057中国工商银行股份有限公司库车文化路支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Wensu Branch102891216016中国工商银行股份有限公司温宿支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Xinhe Branch102891500148中国工商银行股份有限公司新和支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Awati Branch102891800019中国工商银行股份有限公司阿瓦提支行
Dongdajie Sub-branch, Aksu Branch, Industrial and Commercial Bank of China Limited102891002122中国工商银行股份有限公司阿克苏分行东大街支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Baicheng Branch102891613014中国工商银行股份有限公司拜城支行
Hiển thị 13341–13350 trên 13548

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 13548 hồ sơ liên quan đến Industrial and Commercial Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.