CNAPS Code

CNAPS Code cho Industrial and Commercial Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Industrial and Commercial Bank of China

1Mã danh mục
02Mã trình tự
2900Mã khu vực
1305Mã chi nhánh
1Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Industrial and Commercial Bank of China Shanghai West District Branch102290013051中国工商银行上海市西区支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited, Shanghai Chongming Branch, Xinhe Branch102290073126中国工商银行股份有限公司上海市崇明支行新河支行
ICBC Shanghai Songjiang Branch102290073966中国工商银行上海市松江支行
Industrial and Commercial Bank of China Shanghai Qingpu Branch102290074225中国工商银行上海市青浦支行
ICBC Shanghai Nanhui Branch102290074645中国工商银行上海市南汇支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Shanghai Tingchao Branch102290075033中国工商银行股份有限公司上海市听潮支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Shanghai Jingao Branch102290010463中国工商银行股份有限公司上海市金高支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Shanghai Normal University Branch102290011728中国工商银行股份有限公司上海市师大支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Shanghai Normal University Branch102290012114中国工商银行股份有限公司上海市上师大支行
ICBC Shanghai Jiuting Branch102290073255中国工商银行上海市九亭支行
Hiển thị 3741–3750 trên 13548

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 13548 hồ sơ liên quan đến Industrial and Commercial Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.