CNAPS Code

CNAPS Code cho Industrial and Commercial Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Industrial and Commercial Bank of China

1Mã danh mục
02Mã trình tự
1100Mã khu vực
8043Mã chi nhánh
4Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Industrial and Commercial Bank of China Limited Tianjin Zijinshan Branch102110080434中国工商银行股份有限公司天津紫金山支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Tianjin Jintai Liwan Branch102110008907中国工商银行股份有限公司天津金泰丽湾支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Tianjin First Branch102110000025中国工商银行股份有限公司天津第一支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Tianjin Haiyun Branch102110009557中国工商银行股份有限公司天津海韵支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Tianjin Xinmingyuan Branch102110080231中国工商银行股份有限公司天津馨名园支行
Industrial and Commercial Bank of China Tianjin Jinjie Branch102110000076中国工商银行天津市金街支行
Ronghui Sub-branch, Industrial and Commercial Bank of China, Tianjin Branch102110000050中国工商银行天津市分行融汇支行
Industrial and Commercial Bank of China Tianjin Yong'an Street Branch102110000084中国工商银行天津市永安街支行
Industrial and Commercial Bank of China Tianjin Xiaobailou Branch102110000105中国工商银行天津市小白楼支行
Industrial and Commercial Bank of China Tianjin Jinzhou Road Branch102110000068中国工商银行天津市锦州道支行
Hiển thị 391–400 trên 13548

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 13548 hồ sơ liên quan đến Industrial and Commercial Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.