CNAPS Code

CNAPS Code cho Industrial and Commercial Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Industrial and Commercial Bank of China

1Mã danh mục
02Mã trình tự
3310Mã khu vực
2536Mã chi nhánh
0Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Industrial and Commercial Bank of China Limited Hangzhou Qiaosi Branch102331025360中国工商银行股份有限公司杭州乔司支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Hangzhou Nanxingqiao Branch102331000364中国工商银行股份有限公司杭州南星桥支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Hangzhou Jiubao Branch102331000477中国工商银行股份有限公司杭州九堡支行
Industrial and Commercial Bank of China Hangzhou Wulin Branch102331002124中国工商银行杭州市武林支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Hangzhou Xixi Zixia Street Branch102331018862中国工商银行股份有限公司杭州西溪紫霞街支行
Industrial and Commercial Bank of China Hangzhou Zhijiang Branch102331002296中国工商银行杭州市之江支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Hangzhou Chengxi Branch102331020584中国工商银行股份有限公司杭州城西支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Hangzhou Zhuantang Branch102331022432中国工商银行股份有限公司杭州转塘支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Hangzhou Xinnongdu Branch102331025222中国工商银行股份有限公司杭州新农都支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Hangzhou Xinhe Small and Micro Enterprise Branch102331000731中国工商银行股份有限公司杭州新河小微企业专营支行
Hiển thị 4331–4340 trên 13548

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 13548 hồ sơ liên quan đến Industrial and Commercial Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.