CNAPS Code

CNAPS Code cho Industrial and Commercial Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Industrial and Commercial Bank of China

1Mã danh mục
02Mã trình tự
5510Mã khu vực
0196Mã chi nhánh
1Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Industrial and Commercial Bank of China Changsha Xingsha Branch East Bus Station Branch102551001961中国工商银行长沙市星沙支行汽车东站分理处
Industrial and Commercial Bank of China Limited Changsha Dongtang Branch Red Star Branch102551001451中国工商银行股份有限公司长沙东塘支行红星分理处
Industrial and Commercial Bank of China Limited Changsha Xiangya Branch102551000447中国工商银行股份有限公司长沙湘雅支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Changsha Tongzipo Branch102551001857中国工商银行股份有限公司长沙桐梓坡支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Changsha Zhongyi Road Branch102551001435中国工商银行股份有限公司长沙中意路支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Zhuzhou Songjiaqiao Branch102552002108中国工商银行股份有限公司株洲宋家桥支行
Industrial and Commercial Bank of China Zhuzhou Lukou Branch102552100517中国工商银行株洲渌口支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Changsha Xiangzhang Road Branch102551004933中国工商银行股份有限公司长沙香樟路支行
Industrial and Commercial Bank of China Changsha Mawangdui Branch102551000262中国工商银行长沙市马王堆支行
Industrial and Commercial Bank of China Changsha Wujialing Branch102551000391中国工商银行长沙市伍家岭支行
Hiển thị 8521–8530 trên 13548

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 13548 hồ sơ liên quan đến Industrial and Commercial Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.