CNAPS Code

CNAPS Code cho Agricultural Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Agricultural Bank of China

1Mã danh mục
03Mã trình tự
5350Mã khu vực
4963Mã chi nhánh
6Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Agricultural Bank of China Limited Xiaogan Xiaonan Branch103535049636中国农业银行股份有限公司孝感孝南支行
Agricultural Bank of China Co., Ltd. Dawu Jianxin Street Branch103535550929中国农业银行股份有限公司大悟建新街分理处
Agricultural Bank of China Limited Hanchuan West Street Branch103535753149中国农业银行股份有限公司汉川西街分理处
Agricultural Bank of China Limited Yingcheng West Street Branch103535252684中国农业银行股份有限公司应城西街分理处
Agricultural Bank of China Limited Yingcheng Jingang Branch103535252609中国农业银行股份有限公司应城金港支行
Agricultural Bank of China Limited Xiaogan Branch103535049011中国农业银行股份有限公司孝感分行
Agricultural Bank of China Limited Hanchuan Maiwang Branch103535753181中国农业银行股份有限公司汉川脉旺分理处
Agricultural Bank of China Limited, Xiaogan Yangdian Branch103535049896中国农业银行股份有限公司孝感杨店分理处
Agricultural Bank of China Co., Ltd. Yunmeng Yitang Branch103535651915中国农业银行股份有限公司云梦义堂分理处
Agricultural Bank of China Co., Ltd. Yunmeng Chengguan Branch103535651940中国农业银行股份有限公司云梦城关分理处
Hiển thị 10151–10160 trên 18264

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 18264 hồ sơ liên quan đến Agricultural Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.