CNAPS Code

CNAPS Code cho Agricultural Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Agricultural Bank of China

1Mã danh mục
03Mã trình tự
5810Mã khu vực
0913Mã chi nhánh
7Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Agricultural Bank of China Limited Guangzhou Zengcheng Licheng Branch103581009137中国农业银行股份有限公司广州增城荔城支行
Agricultural Bank of China Limited Guangzhou Zengcheng Jinzhu Branch103581009258中国农业银行股份有限公司广州增城金竹支行
Agricultural Bank of China Limited Guangzhou Conghua Shengang Branch103581009555中国农业银行股份有限公司广州从化神岗支行
Agricultural Bank of China Limited Guangzhou Huangshi Branch103581007002中国农业银行股份有限公司广州黄石支行
Agricultural Bank of China Limited Guangzhou Zengcheng Branch103581009303中国农业银行股份有限公司广州增城支行
Agricultural Bank of China Limited Guangzhou Conghua Liangkou Branch103581009522中国农业银行股份有限公司广州从化良口支行
Agricultural Bank of China Limited Guangzhou Zhongshan Avenue Branch103581005873中国农业银行股份有限公司广州中山大道支行 
Agricultural Bank of China Limited Guangzhou Yuexiu Branch103581003639中国农业银行股份有限公司广州越秀支行
Agricultural Bank of China Limited Guangzhou Shijing Branch103581006796中国农业银行股份有限公司广州石井支行
Agricultural Bank of China Limited Guangzhou Zhujiang Branch103581002919中国农业银行股份有限公司广州珠江支行
Hiển thị 11861–11870 trên 18264

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 18264 hồ sơ liên quan đến Agricultural Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.