CNAPS Code

CNAPS Code cho Agricultural Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Agricultural Bank of China

1Mã danh mục
03Mã trình tự
7550Mã khu vực
1405Mã chi nhánh
1Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Agricultural Bank of China Limited Lijiang Fuhui Branch103755014051中国农业银行股份有限公司丽江福慧支行
Agricultural Bank of China Limited Lijiang Changshui Road Branch103755014060中国农业银行股份有限公司丽江长水路支行
Agricultural Bank of China Limited Lijiang Xiangcheng Branch103755014094中国农业银行股份有限公司丽江祥城分理处
Agricultural Bank of China Limited Lijiang Branch (not open to the public)103755014998中国农业银行股份有限公司丽江分行(不对外)
Agricultural Bank of China Limited Lijiang Yulong Branch103755014133中国农业银行股份有限公司丽江玉龙支行
Agricultural Bank of China Limited Yongsheng Fuyuan Branch103755214211中国农业银行股份有限公司永胜福源分理处
Agricultural Bank of China Limited Lijiang Xi'an Branch103755014125中国农业银行股份有限公司丽江西安分理处
Agricultural Bank of China Limited Lijiang Yuxue Branch103755014947中国农业银行股份有限公司丽江玉雪支行
Agricultural Bank of China Limited Lijiang Yushui Branch103755014078中国农业银行股份有限公司丽江市玉水分理处
Agricultural Bank of China Limited Lijiang Shangri-La Avenue Branch103755014109中国农业银行股份有限公司丽江香格里拉大道支行
Hiển thị 17141–17150 trên 18264

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 18264 hồ sơ liên quan đến Agricultural Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.