CNAPS Code

CNAPS Code cho Agricultural Development Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Agricultural Development Bank of China

2Mã danh mục
03Mã trình tự
4210Mã khu vực
0107Mã chi nhánh
1Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Agricultural Development Bank of China Nanchang Xihu Branch203421001071中国农业发展银行南昌市西湖支行
Agricultural Development Bank of China Nanchang Changbei Branch203421001063中国农业发展银行南昌市昌北支行
Agricultural Development Bank of China Nanchang Xinjian District Branch203421001039中国农业发展银行南昌市新建区支行
Agricultural Development Bank of China Nanchang Qingshan Lake District Branch203421001055中国农业发展银行南昌市青山湖区支行
Agricultural Development Bank of China Nanchang County Branch203421001014中国农业发展银行南昌县支行
Agricultural Development Bank of China Dexing County Branch203434206086中国农业发展银行德兴县支行
Agricultural Development Bank of China Hengfeng County Branch203433606099中国农业发展银行横峰县支行
Agricultural Development Bank of China Poyang County Branch203433906024中国农业发展银行鄱阳县支行
Agricultural Development Bank of China Qianshan County Branch203433506071中国农业发展银行铅山县支行
Agricultural Development Bank of China Shangrao Branch Business Department203433006010中国农业发展银行上饶市分行营业部
Hiển thị 781–790 trên 2082

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 2082 hồ sơ liên quan đến Agricultural Development Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.