CNAPS Code

CNAPS Code cho Agricultural Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Agricultural Bank of China

1Mã danh mục
03Mã trình tự
1610Mã khu vực
1125Mã chi nhánh
7Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Agricultural Bank of China Limited Taiyuan High-tech Development Zone Branch103161011257中国农业银行股份有限公司太原高新技术开发区支行
Agricultural Bank of China Limited Taiyuan Qianfeng Branch103161011152中国农业银行股份有限公司太原千峰支行
Agricultural Bank of China Limited Taiyuan Guomao Branch103161000200中国农业银行股份有限公司太原国贸支行
Agricultural Bank of China Limited Taiyuan Shuixiguan Branch103161010416中国农业银行股份有限公司太原市水西关支行
Agricultural Bank of China Limited Taiyuan Shuangta Branch103161011329中国农业银行股份有限公司太原双塔支行
Agricultural Bank of China Limited Shanxi Branch (not handling external business)103161000103中国农业银行股份有限公司山西省分行(不对外办理业务)
Agricultural Bank of China Limited Taiyuan Bingzhou Branch103161011304中国农业银行股份有限公司太原市并州支行
Agricultural Bank of China Limited Taiyuan Dayingpan Branch103161011618中国农业银行股份有限公司太原大营盘支行
Agricultural Bank of China Limited Taiyuan Lvjunyuan Branch103161011503中国农业银行股份有限公司太原市绿军苑分理处
Agricultural Bank of China Limited Taiyuan Jinyuan Branch103161014119中国农业银行股份有限公司太原晋源支行
Hiển thị 1431–1440 trên 18264

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 18264 hồ sơ liên quan đến Agricultural Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.