CNAPS Code

CNAPS Code cho Agricultural Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Agricultural Bank of China

1Mã danh mục
03Mã trình tự
8965Mã khu vực
5817Mã chi nhánh
9Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Agricultural Bank of China Limited Luopu Hanggui Road Branch103896558179中国农业银行股份有限公司洛浦杭桂路分理处
Agricultural Bank of China Co., Ltd. Cele County Branch103896658191中国农业银行股份有限公司策勒县支行
Agricultural Bank of China Limited Yutian County Branch103896758211中国农业银行股份有限公司于田县支行
Agricultural Bank of China Limited Minfeng County Branch103896858231中国农业银行股份有限公司民丰县支行
Agricultural Bank of China Limited Wuwei City Beiguan Middle Road Branch103828011067中国农业银行股份有限公司武威城区北关中路分理处
Agricultural Bank of China Limited Wuwei City Dongguan Branch103828011042中国农业银行股份有限公司武威城区东关支行
Agricultural Bank of China Limited, Wuwei City Nanguan East Road Branch103828011091中国农业银行股份有限公司武威城区南关东路分理处
Agricultural Bank of China Limited Wuwei City Beiguan Branch103828011122中国农业银行股份有限公司武威城区北关分理处
Agricultural Bank of China Limited Wuwei City Nanguan Branch103828011155中国农业银行股份有限公司武威城区南关分理处
Agricultural Bank of China Limited Wuwei City Xiliang Road Branch103828011163中国农业银行股份有限公司武威城区西凉路分理处
Hiển thị 18111–18120 trên 18264

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 18264 hồ sơ liên quan đến Agricultural Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.