CNAPS Code

CNAPS Code cho Agricultural Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Agricultural Bank of China

1Mã danh mục
03Mã trình tự
3632Mã khu vực
1960Mã chi nhánh
4Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Agricultural Bank of China Limited Wuhe County Branch103363219604中国农业银行股份有限公司五河县支行
Agricultural Bank of China Limited Huaiyuan Tangji Branch103363129145中国农业银行股份有限公司怀远唐集分理处
Agricultural Bank of China Co., Ltd. Wuhe Square Branch103363219661中国农业银行股份有限公司五河广场分理处
Agricultural Bank of China Limited Wuhe Huinan Branch103363219688中国农业银行股份有限公司五河浍南分理处
Agricultural Bank of China Limited Huaiyuan Longkang Branch103363129016中国农业银行股份有限公司怀远龙亢分理处
Agricultural Bank of China Limited Wuhe Xinji Branch103363219612中国农业银行股份有限公司五河新集分理处
Agricultural Bank of China Co., Ltd. Huaiyuan Shuangqiao Branch103363129137中国农业银行股份有限公司怀远双桥分理处
Agricultural Bank of China Co., Ltd. Guzhen Wangzhuang Branch103363329545中国农业银行股份有限公司固镇王庄分理处
Agricultural Bank of China Limited Guzhen Lianzhan Branch103363329658中国农业银行股份有限公司固镇连站支行
Agricultural Bank of China Limited Heilongjiang Hegang Branch Operation Management Department103267075002中国农业银行股份有限公司黑龙江鹤岗市分行运营管理部
Hiển thị 5931–5940 trên 18264

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 18264 hồ sơ liên quan đến Agricultural Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.