CNAPS Code

CNAPS Code cho Agricultural Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Agricultural Bank of China

1Mã danh mục
03Mã trình tự
2670Mã khu vực
7502Mã chi nhánh
7Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Agricultural Bank of China Limited Heilongjiang Province Hegang Branch Business Department103267075027中国农业银行股份有限公司黑龙江省鹤岗市分行营业部
Agricultural Bank of China Limited Heilongjiang Province Hegang City Wuzhishan Branch103267075213中国农业银行股份有限公司黑龙江省鹤岗市五指山支行
Agricultural Bank of China Limited Heilongjiang Province Hegang City Mainland Branch103267075310中国农业银行股份有限公司黑龙江省鹤岗市大陆支行
Agricultural Bank of China Limited Heilongjiang Province Hegang City Xiangyang Branch103267075117中国农业银行股份有限公司黑龙江省鹤岗市向阳支行
Agricultural Bank of China Limited Hongjun Road Branch, Heilongjiang Province Hegang City103267075512中国农业银行股份有限公司黑龙江省鹤岗市红军路支行
Agricultural Bank of China Limited Heilongjiang Province Hegang City Nanshan Branch103267075711中国农业银行股份有限公司黑龙江省鹤岗市南山支行
Agricultural Bank of China Limited Guzhen Xinxin Branch103363329623中国农业银行股份有限公司固镇鑫鑫支行
Agricultural Bank of China Limited Heilongjiang Province Hegang City Hongqi Branch103267075416中国农业银行股份有限公司黑龙江省鹤岗市红旗支行
Agricultural Bank of China Limited Heilongjiang Agricultural Reclamation Baoquanling Jiangbin Branch103267152050中国农业银行股份有限公司黑龙江省农垦宝泉岭江滨支行
Baoquanling Branch of Heilongjiang Agricultural Bank of China Limited103267151811中国农业银行股份有限公司黑龙江省农垦分行宝泉岭支行
Hiển thị 5941–5950 trên 18264

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 18264 hồ sơ liên quan đến Agricultural Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.