CNAPS Code

CNAPS Code cho Agricultural Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Agricultural Bank of China

1Mã danh mục
03Mã trình tự
3055Mã khu vực
5213Mã chi nhánh
4Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Agricultural Bank of China Limited Changshu Fushan Branch103305552134中国农业银行股份有限公司常熟福山支行
Agricultural Bank of China Limited Taicang New District Branch103305153683中国农业银行股份有限公司太仓新区支行
Agricultural Bank of China Limited Suzhou Linhu Branch103305054082中国农业银行股份有限公司苏州临湖支行
Agricultural Bank of China Limited Suzhou Yangdong Road Branch103305055091中国农业银行股份有限公司苏州扬东路支行
Agricultural Bank of China Limited Suzhou Shengpu Branch103305055067中国农业银行股份有限公司苏州胜浦支行
Agricultural Bank of China Limited Taicang Liuhe Branch103305153482中国农业银行股份有限公司太仓浏河支行
Agricultural Bank of China Limited Kunshan City Branch103305253210中国农业银行股份有限公司昆山城中支行
Agricultural Bank of China Limited Wujiang Branch103305454312中国农业银行股份有限公司吴江分行
Agricultural Bank of China Limited Zhangjiagang Jinfeng Branch103305652664中国农业银行股份有限公司张家港锦丰支行
Agricultural Bank of China Limited Zhangjiagang Yangshe Branch103305652736中国农业银行股份有限公司张家港杨舍支行
Hiển thị 6831–6840 trên 18264

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 18264 hồ sơ liên quan đến Agricultural Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.