CNAPS Code

CNAPS Code cho City Commercial Bank

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for City Commercial Bank

3Mã danh mục
13Mã trình tự
7310Mã khu vực
0030Mã chi nhánh
7Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Kunming Science and Technology Branch of Fudian Bank Co., Ltd.313731000307富滇银行股份有限公司昆明科技支行
Kunming Kungang Branch of Fudian Bank Co., Ltd.313731000534富滇银行股份有限公司昆明昆钢支行
Kunming Lianmeng Branch of Fudian Bank Co., Ltd.313731000680富滇银行股份有限公司昆明联盟支行
Kunming Lianfa Branch of Fudian Bank Co., Ltd.313731000374富滇银行股份有限公司昆明联发支行
Kunming Economic Development Zone Branch of Fudian Bank Co., Ltd.313731000663富滇银行股份有限公司昆明经开区支行
Kunming Longquan Branch of Fudian Bank Co., Ltd.313731000591富滇银行股份有限公司昆明龙泉支行
Kunming Minhang Road Branch of Fudian Bank Co., Ltd.313731000212富滇银行股份有限公司昆明民航路支行
Kunming Mingtong Branch of Fudian Bank Co., Ltd.313731000288富滇银行股份有限公司昆明明通支行
Fudian Bank Co., Ltd. Kunming Luoshiwan Branch313731000315富滇银行股份有限公司昆明螺蛳湾支行
Kunming Nanping Branch of Fudian Bank Co., Ltd.313731000010富滇银行股份有限公司昆明南屏支行
Hiển thị 12681–12690 trên 14342

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 14342 hồ sơ liên quan đến City Commercial Bank.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.