CNAPS Code

CNAPS Code cho Rural Credit Cooperative

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Rural Credit Cooperative

4Mã danh mục
02Mã trình tự
3450Mã khu vực
2003Mã chi nhánh
9Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Zhejiang Taizhou Huangyan Rural Commercial Bank Co., Ltd. Jiangbei Branch402345020039浙江台州黄岩农村商业银行股份有限公司江北支行
Zhejiang Taizhou Huangyan Rural Commercial Bank Co., Ltd. Jiangkou Branch402345013014浙江台州黄岩农村商业银行股份有限公司江口支行
Zhejiang Taizhou Huangyan Rural Commercial Bank Co., Ltd. Toudao Branch402345007010浙江台州黄岩农村商业银行股份有限公司头陀支行
Zhejiang Taizhou Huangyan Rural Commercial Bank Co., Ltd. Xicheng Branch Baihe Branch402345018034浙江台州黄岩农村商业银行股份有限公司西城支行百合分理处
Zhejiang Taizhou Jiaojiang Rural Commercial Bank Co., Ltd. Haimen Branch Shandong Branch402345000163浙江台州椒江农村商业银行股份有限公司海门支行山东分理处
Zhejiang Taizhou Huangyan Rural Commercial Bank Co., Ltd. Clearing Center402345021009浙江台州黄岩农村商业银行股份有限公司清算中心
Zhejiang Taizhou Huangyan Rural Commercial Bank Co., Ltd. Yuanqiao Branch Jianhu Branch402345014033浙江台州黄岩农村商业银行股份有限公司院桥支行鉴湖分理处
Zhejiang Taizhou Huangyan Rural Commercial Bank Co., Ltd. Xicheng Branch Nanmen Branch402345018042浙江台州黄岩农村商业银行股份有限公司西城支行南门分理处
Zhejiang Taizhou Huangyan Rural Commercial Bank Co., Ltd. Nancheng Branch402345017015浙江台州黄岩农村商业银行股份有限公司南城支行
Zhejiang Taizhou Huangyan Rural Commercial Bank Co., Ltd. High-speed Railway New District Branch402345019035浙江台州黄岩农村商业银行股份有限公司高铁新区支行
Hiển thị 8441–8450 trên 30222

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 30222 hồ sơ liên quan đến Rural Credit Cooperative.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.