CNAPS Code

CNAPS Code cho Postal Savings Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Postal Savings Bank of China

4Mã danh mục
03Mã trình tự
6761Mã khu vực
0109Mã chi nhánh
1Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Dazhu County Xinhua Road Branch403676101091中国邮政储蓄银行股份有限公司大竹县新华路支行
Xuanhan County Branch of Postal Savings Bank of China Co., Ltd.403675300576中国邮政储蓄银行股份有限公司宣汉县支行
Postal Savings Bank of China Limited, Dazhou Jinlong Avenue Branch403675001752中国邮政储蓄银行有限责任公司达州市金龙大道支行
China Postal Savings Bank Co., Ltd. Raoping County Branch403586200025中国邮政储蓄银行有限责任公司饶平县支行
China Postal Savings Bank Chao'an County Branch403587200001中国邮政储蓄银行潮安县支行
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Raoping County? Zhou? Qian Branch403586200041中国邮政储蓄银行股份有限公司饶平县?洲?前支行
China Postal Savings Bank Chaozhou Branch403586900006中国邮政储蓄银行潮州分行
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Chaozhou Caitang Chaoshan Road Branch403587210162中国邮政储蓄银行股份有限公司潮州市彩塘潮汕路支行
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Chaozhou Fengtang Anjie Road Branch403587210179中国邮政储蓄银行股份有限公司潮州市凤塘安揭路支行
China Postal Savings Bank Raoping County Branch403586200009中国邮政储蓄银行饶平县支行
Hiển thị 4371–4380 trên 5821

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 5821 hồ sơ liên quan đến Postal Savings Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.