CNAPS Code

CNAPS Code cho Postal Savings Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Postal Savings Bank of China

4Mã danh mục
03Mã trình tự
1723Mã khu vực
0000Mã chi nhánh
6Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Accounting of Xinzhou Hequ County Branch of China Postal Savings Bank Co., Ltd.403172300006中国邮政储蓄银行有限责任公司忻州河曲县支行会计
China Postal Savings Bank Co., Ltd. Xinzhou Dingxiang County Jiefang Road Branch403171200011中国邮政储蓄银行有限责任公司忻州定襄县解放路支行
China Postal Savings Bank Co., Ltd. Yuanping Branch403171400675中国邮政储蓄银行股份有限公司原平市支行
Daixian Branch of Postal Savings Bank of China Co., Ltd.403171500098中国邮政储蓄银行股份有限公司代县支行
Ningwu County Branch of China Postal Savings Bank Co., Ltd.403171700024中国邮政储蓄银行股份有限公司宁武县支行
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Jingle County Branch403171800994中国邮政储蓄银行股份有限公司静乐县支行
Postal Savings Bank of China Limited Xinzhou Fanshi County Fudong Street Branch403171600074中国邮政储蓄银行有限责任公司忻州繁峙县府东街支行
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Kelan County Branch403172200992中国邮政储蓄银行股份有限公司岢岚县支行
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Xinzhou Baode County Fuqian Street Branch403172400103中国邮政储蓄银行股份有限公司忻州保德县府前街支行
China Postal Savings Bank Co., Ltd. Shenchi County Branch403171900995中国邮政储蓄银行股份有限公司神池县支行
Hiển thị 541–550 trên 5821

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 5821 hồ sơ liên quan đến Postal Savings Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.