CNAPS Code

CNAPS Code cho Industrial and Commercial Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Industrial and Commercial Bank of China

1Mã danh mục
02Mã trình tự
3325Mã khu vực
3011Mã chi nhánh
4Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Industrial and Commercial Bank of China Limited Cixi Hushan Branch102332530114中国工商银行股份有限公司慈溪浒山支行
Industrial and Commercial Bank of China Fenghua Zhongshan Branch102332632028中国工商银行奉化中山支行
Industrial and Commercial Bank of China Ningbo Beilun District Branch102332018005中国工商银行宁波市北仑区支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Ningbo Xinqi Branch102332018056中国工商银行股份有限公司宁波新碶支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Ningbo Xinda Branch102332018169中国工商银行股份有限公司宁波新大支行
ICBC Zhejiang Ningbo Xiangshan Danfeng Road Branch102332134025工行浙江省宁波象山丹峰路支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Cixi Wanjin Branch102332530067中国工商银行股份有限公司慈溪万金支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Ningbo Fengshou Branch102332017027中国工商银行股份有限公司宁波丰收支行
Industrial and Commercial Bank of China Cixi Zhouxiang Branch102332530026中国工商银行慈溪周巷支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Ningbo Yinjiang Branch102332015120中国工商银行股份有限公司宁波鄞江支行
Hiển thị 4901–4910 trên 13548

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 13548 hồ sơ liên quan đến Industrial and Commercial Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.