CNAPS Code

CNAPS Code cho Industrial and Commercial Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Industrial and Commercial Bank of China

1Mã danh mục
02Mã trình tự
3325Mã khu vực
3005Mã chi nhánh
9Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
ICBC Cixi Urban Construction Branch102332530059中国工商银行慈溪城建支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Ningbo Hangzhou Bay New Area Branch102332530171中国工商银行股份有限公司宁波杭州湾新区支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Cixi Xinpu Branch102332530180中国工商银行股份有限公司慈溪新浦支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Ningbo Zhenhai Development Zone Branch102332016075中国工商银行股份有限公司宁波镇海开发区支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Ninghai Jinshui Branch102332233018中国工商银行股份有限公司宁海金水支行
ICBC Cixi Zhangqi Branch102332530034中国工商银行慈溪掌起支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Cixi Fuhai Branch102332530075中国工商银行股份有限公司慈溪附海支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Cixi Chengdong Branch102332530139中国工商银行股份有限公司慈溪城东支行
Industrial and Commercial Bank of China Limited Cixi Henghe Branch102332530198中国工商银行股份有限公司慈溪横河支行
Industrial and Commercial Bank of China Ningbo Xinggang Branch102332018030中国工商银行宁波兴港支行
Hiển thị 4911–4920 trên 13548

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 13548 hồ sơ liên quan đến Industrial and Commercial Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.