CNAPS Code

CNAPS Code cho Agricultural Development Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Agricultural Development Bank of China

2Mã danh mục
03Mã trình tự
1960Mã khu vực
0001Mã chi nhánh
0Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Agricultural Development Bank of China Hulunbuir Branch203196000010中国农业发展银行呼伦贝尔市分行
Agricultural Development Bank of China Yakeshi Branch203196400013中国农业发展银行牙克石市支行
Agricultural Development Bank of China Manzhouli Branch203196200011中国农业发展银行满洲里市支行
Agricultural Development Bank of China Molidawa Daur Autonomous Banner Branch203196600015中国农业发展银行莫力达瓦达斡尔族自治旗支行
Agricultural Development Bank of China Leting County Branch203124505050中国农业发展银行乐亭县支行
Agricultural Development Bank of China Luanzhou Branch203124305039中国农业发展银行滦州市支行
Agricultural Development Bank of China Qianxi County Branch203124705073中国农业发展银行迁西县支行
Agricultural Development Bank of China Tangshan Branch Business Department203124005126中国农业发展银行唐山分行营业部
Agricultural Development Bank of China Luannan County Branch203124405048中国农业发展银行滦南县支行
Agricultural Development Bank of China Qian'an Branch203124605066中国农业发展银行迁安市支行
Hiển thị 181–190 trên 2082

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 2082 hồ sơ liên quan đến Agricultural Development Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.