CNAPS Code

CNAPS Code cho City Commercial Bank

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for City Commercial Bank

3Mã danh mục
13Mã trình tự
5280Mã khu vực
0006Mã chi nhánh
5Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Hubei Bank Co., Ltd. Xiangyang Fancheng Branch313528000065湖北银行股份有限公司襄阳樊城支行
Hubei Bank Co., Ltd. Zaoyang Beicheng Branch313528800217湖北银行股份有限公司枣阳北城支行
Hubei Bank Co., Ltd. Zaoyang Branch313528000153湖北银行股份有限公司枣阳支行
Hubei Bank Co., Ltd. Xiangyang Ziwei Branch313528000188湖北银行股份有限公司襄阳紫薇支行
Hubei Bank Co., Ltd. Xiangyang Hanjiang Branch313528000090湖北银行股份有限公司襄阳汉江支行
Hubei Bank Co., Ltd. Baokang Branch313528500191湖北银行股份有限公司保康支行
Hubei Bank Co., Ltd. Laohekou Shengli Branch313528700224湖北银行股份有限公司老河口胜利支行
Hubei Bank Co., Ltd. Xiangyang Zhongyuan Branch313528000112湖北银行股份有限公司襄阳中原支行
Hubei Bank Co., Ltd. Xiangyang Changhong Branch313528000081湖北银行股份有限公司襄阳长虹支行
Jining Bank Co., Ltd. Tai'an Ningyang Branch313463102391济宁银行股份有限公司泰安宁阳支行
Hiển thị 9451–9460 trên 14342

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 14342 hồ sơ liên quan đến City Commercial Bank.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.