CNAPS Code

CNAPS Code cho Rural Credit Cooperative

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Rural Credit Cooperative

4Mã danh mục
02Mã trình tự
2760Mã khu vực
0010Mã chi nhánh
3Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Heilongjiang Province Suihua City Beilin District Rural Credit Union Xinhua Credit Union402276000103黑龙江省绥化市北林区农村信用联社新华信用社
Heilongjiang Province Suihua City Beilin District Rural Credit Union Dayou Credit Union402276000242黑龙江省绥化市北林区农村信用联社大有信用社
Heilongjiang Province Wangkui County Rural Credit Union Rocket Credit Union402276500184黑龙江省望奎县农村信用联社火箭信用社
Heilongjiang Province Wangkui County Rural Credit Union Satellite Credit Union402276500213黑龙江省望奎县农村信用联社卫星信用社
Lanxi County Rural Credit Union Lanhe Credit Union402276600247兰西县农村信用联社兰河信用社
Lanxi County Rural Credit Cooperative Union Kaiyuan Branch402276600327兰西县农村信用合作联社开元分社
Lanxi County Rural Credit Union Changgang Credit Union402276600263兰西县农村信用联社长岗信用社
Heilongjiang Province Zhaodong City Rural Credit Union Limudian Credit Union402276300155黑龙江省肇东市农村信用联社里木店信用社
Heilongjiang Province Zhaodong City Rural Credit Union Wuliming Credit Union402276300286黑龙江省肇东市农村信用联社五里明信用社
Lanxi County Rural Credit Union Kangrong Credit Union402276600167兰西县农村信用联社康荣信用社
Hiển thị 5881–5890 trên 30222

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 30222 hồ sơ liên quan đến Rural Credit Cooperative.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.