CNAPS Code

CNAPS Code cho Postal Savings Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Postal Savings Bank of China

4Mã danh mục
03Mã trình tự
5880Mã khu vực
3003Mã chi nhánh
3Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Foshan Jinhu Branch403588030033中国邮政储蓄银行股份有限公司佛山市锦湖支行
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Foshan Gaoming Branch403588080036中国邮政储蓄银行股份有限公司佛山市高明支行
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Foshan Shifangcheng Branch403588024730中国邮政储蓄银行股份有限公司佛山市世纺城支行
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Foshan Ronggui Branch403588030507中国邮政储蓄银行股份有限公司佛山市容桂支行
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Foshan Sanshui Branch403588096006中国邮政储蓄银行股份有限公司佛山市三水支行
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Foshan Shunde Branch403588097009中国邮政储蓄银行股份有限公司佛山市顺德支行
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Foshan Leliu Yincheng Branch403588062214中国邮政储蓄银行股份有限公司佛山市勒流银城支行
Postal Savings Bank of China Limited, Foshan Xiqiao Jinguan Branch403588051125中国邮政储蓄银行股份有限公司佛山市西樵金贯支行
Postal Savings Bank of China Co., Ltd. Guanxian Branch403471701371中国邮政储蓄银行股份有限公司冠县支行
China Postal Savings Bank Zhaoqing Branch Sihui Branch403593299009中国邮政储蓄银行肇庆分行四会市支行
Hiển thị 3681–3690 trên 5821

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 5821 hồ sơ liên quan đến Postal Savings Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.