CNAPS Code

CNAPS Code cho Agricultural Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Agricultural Bank of China

1Mã danh mục
03Mã trình tự
5015Mã khu vực
0103Mã chi nhánh
4Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Agricultural Bank of China Co., Ltd. Wenxian Taihang Road Branch103501501034中国农业银行股份有限公司温县太行路分理处
Agricultural Bank of China Limited, Jiaozuo Jiefang West Road Branch103501003062中国农业银行股份有限公司焦作解放西路分理处
Agricultural Bank of China Co., Ltd. Qinyang Gecun Branch103501401113中国农业银行股份有限公司沁阳市葛村分理处
Agricultural Bank of China Limited Mengzhou Gudan Branch103501601079中国农业银行股份有限公司孟州市谷旦分理处
Agricultural Bank of China Co., Ltd. Boai County Zhongshan Road Branch103501230715中国农业银行股份有限公司博爱县中山路分理处
Agricultural Bank of China Limited Mengzhou Hanyu Street Branch103501601046中国农业银行股份有限公司孟州市韩愈大街分理处
Agricultural Bank of China Limited Mengzhou Dading Road Branch103501631613中国农业银行股份有限公司孟州市大定路分理处
Agricultural Bank of China Limited Wenxian Branch103501531918中国农业银行股份有限公司温县支行
Agricultural Bank of China Co., Ltd. Qinyang Chongyi Branch103501401105中国农业银行股份有限公司沁阳市崇义分理处
Agricultural Bank of China Limited, Qinyang Huaifu Middle Road Branch103501401050中国农业银行股份有限公司沁阳市怀府中路分理处
Hiển thị 11521–11530 trên 18264

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 18264 hồ sơ liên quan đến Agricultural Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.