CNAPS Code

CNAPS Code cho Agricultural Bank of China

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Agricultural Bank of China

1Mã danh mục
03Mã trình tự
4560Mã khu vực
3869Mã chi nhánh
3Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Agricultural Bank of China Limited Yantai Jianggezhuang Branch103456038693中国农业银行股份有限公司烟台姜格庄分理处
Agricultural Bank of China Yantai Branch (not handling external business)103456040004中国农业银行烟台市分行(不对外办理业务)
Agricultural Bank of China Limited Penglai Branch103456136017中国农业银行股份有限公司蓬莱市支行
Agricultural Bank of China Limited Yantai Shihuiyao Branch103456034042中国农业银行股份有限公司烟台世回尧支行
Agricultural Bank of China Limited Yantai Changjiang Road Branch103456039225中国农业银行股份有限公司烟台长江路支行
Agricultural Bank of China Co., Ltd. Penglai Xiguan Branch103456136033中国农业银行股份有限公司蓬莱西关分理处
Agricultural Bank of China Yantai Branch Business Department103456039707中国农业银行烟台市分行营业部
Agricultural Bank of China Co., Ltd. Zhaoyuan Songjia Branch103456236682中国农业银行股份有限公司招远宋家分理处
Agricultural Bank of China Limited Zhaoyuan Biguo Branch103456236738中国农业银行股份有限公司招远毕郭分理处
Agricultural Bank of China Co., Ltd. Penglai Beigou Branch103456136025中国农业银行股份有限公司蓬莱北沟分理处
Hiển thị 7901–7910 trên 18264

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 18264 hồ sơ liên quan đến Agricultural Bank of China.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.