CNAPS Code

CNAPS Code cho City Commercial Bank

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for City Commercial Bank

3Mã danh mục
13Mã trình tự
8012Mã khu vực
0001Mã chi nhánh
8Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Chang'an Bank Co., Ltd. Hanyin County Small and Micro Branch313801200018长安银行股份有限公司汉阴县小微支行
Ningshan County Small and Micro Branch of Chang'an Bank Co., Ltd.313801400019长安银行股份有限公司宁陕县小微支行
Chang'an Bank Co., Ltd. Langao County Small and Micro Branch313801600037长安银行股份有限公司岚皋县小微支行
Chang'an Bank Co., Ltd. Pingli County Branch313801700013长安银行股份有限公司平利县支行
Chang'an Bank Co., Ltd. Shiquan County Branch313801300010长安银行股份有限公司石泉县支行
Chang'an Bank Co., Ltd. Xunyang County Branch313801900015长安银行股份有限公司旬阳县支行
Chang'an Bank Co., Ltd. Ankang Xiangxi Road Branch313801000129长安银行股份有限公司安康香溪路支行
Chang'an Bank Co., Ltd. Ziyang County Branch313801500011长安银行股份有限公司紫阳县支行
Xi'an Bank Co., Ltd. Ankang Hanbin District Branch313801000057西安银行股份有限公司安康汉滨区支行
Xi'an Bank Co., Ltd. Ankang Branch313801000049西安银行股份有限公司安康分行
Hiển thị 13141–13150 trên 14342

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 14342 hồ sơ liên quan đến City Commercial Bank.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.