CNAPS Code

CNAPS Code cho City Commercial Bank

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for City Commercial Bank

3Mã danh mục
13Mã trình tự
4980Mã khu vực
7315Mã chi nhánh
7Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Zhongyuan Bank Co., Ltd. Xinxiang Shengli Branch313498073157中原银行股份有限公司新乡胜利支行
Zhongyuan Bank Co., Ltd. Xinxiang Pingyuan Demonstration Zone Branch313498072068中原银行股份有限公司新乡平原示范区支行
Zhongyuan Bank Co., Ltd. Xinxiang Wantong Branch313498070804中原银行股份有限公司新乡万通支行
Zhongyuan Bank Co., Ltd. Fengqiu Branch313498574405中原银行股份有限公司封丘支行
Zhengzhou Bank Co., Ltd. Xinxiang Xueyuan Road Branch313498000042郑州银行股份有限公司新乡学院路支行
Zhongyuan Bank Co., Ltd. Huojia Branch313498271574中原银行股份有限公司获嘉支行
Zhongyuan Bank Co., Ltd. Xinxiang Renmin Road Branch313498070974中原银行股份有限公司新乡人民路支行
Zhongyuan Bank Co., Ltd. Xinxiang Branch313498080806中原银行股份有限公司新乡分行
Zhongyuan Bank Co., Ltd. Xinxiang Friendship Branch313498072156中原银行股份有限公司新乡友谊支行
Zhongyuan Bank Co., Ltd. Xinxiang Zhenzhong Road Branch313498070351中原银行股份有限公司新乡振中路支行
Hiển thị 10551–10560 trên 14342

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 14342 hồ sơ liên quan đến City Commercial Bank.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.