CNAPS Code

CNAPS Code cho City Commercial Bank

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for City Commercial Bank

3Mã danh mục
13Mã trình tự
4358Mã khu vực
0001Mã chi nhánh
8Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Taihe Branch of Shangrao Bank Co., Ltd.313435800018上饶银行股份有限公司泰和支行
Fujian Strait Bank Co., Ltd. Fu'an Branch313403483013福建海峡银行股份有限公司福安支行
Fujian Strait Bank Co., Ltd. Fuding Branch313403283024福建海峡银行股份有限公司福鼎支行
Fujian Strait Bank Co., Ltd. Ningde Branch313403083001福建海峡银行股份有限公司宁德分行
Fujian Strait Bank Co., Ltd. Ningde Branch Financial Accounting Department (not accepting external business)313403088886福建海峡银行股份有限公司宁德分行财务会计部(不对外受理业务)
Xiamen Bank Co., Ltd. Ningde Branch313403008113厦门银行股份有限公司宁德分行
Ganzhou Bank Co., Ltd. Fuzhou Branch313437028892赣州银行股份有限公司抚州分行
Jiujiang Bank Co., Ltd. Guangchang Branch313438279993九江银行股份有限公司广昌支行
Jiangxi Bank Co., Ltd. Fuzhou Jinxi Branch313437884625江西银行股份有限公司抚州金溪支行
Jiujiang Bank Co., Ltd. Fuzhou Branch313437079905九江银行股份有限公司抚州分行
Hiển thị 7251–7260 trên 14342

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 14342 hồ sơ liên quan đến City Commercial Bank.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.