CNAPS Code

CNAPS Code cho Village and Township Bank

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Village and Township Bank

3Mã danh mục
20Mã trình tự
1100Mã khu vực
0005Mã chi nhánh
2Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Tianjin Jinghai Xinhua Rural Bank Co., Ltd.320110000052天津静海新华村镇银行股份有限公司
Tianjin Ninghe Rural Bank Co., Ltd. Tiaokou Branch320110057161天津宁河村镇银行股份有限公司俵口分理处
Tianjin Ninghe Rural Bank Co., Ltd. Dongjituo Branch320110057145天津宁河村镇银行股份有限公司东棘坨分理处
Tianjin Ninghe Rural Bank Co., Ltd. Qiaobei Branch320110057137天津宁河村镇银行股份有限公司桥北分理处
Tianjin Ninghe Rural Bank Co., Ltd. Qilihai Branch320110057153天津宁河村镇银行股份有限公司七里海分理处
Tianjin Jinnan Rural Bank Co., Ltd. Sales Department320110000069天津津南村镇银行股份有限公司营业部
Tianjin Ninghe Rural Bank Co., Ltd. Zaojiacheng Branch320110057104天津宁河村镇银行股份有限公司造甲城分理处
Tianjin Ninghe Rural Bank Co., Ltd. Huaidian Branch320110057129天津宁河村镇银行股份有限公司淮淀分理处
Tianjin Beichen Rural Bank Co., Ltd. Guoyuanxincun Branch320110090071天津市北辰村镇银行股份有限公司果园新村分理处
Tianjin Beichen Rural Bank Co., Ltd. Longmen Road Branch320110090098天津市北辰村镇银行股份有限公司龙门道分理处
Hiển thị 91–100 trên 4164

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 4164 hồ sơ liên quan đến Village and Township Bank.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.