CNAPS Code

CNAPS Code cho Village and Township Bank

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Village and Township Bank

3Mã danh mục
20Mã trình tự
3910Mã khu vực
1285Mã chi nhánh
4Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Fujian Minhou Minben Rural Bank Co., Ltd.320391012854福建闽侯民本村镇银行股份有限公司
Fujian Pingtan Yu Rural Commercial Bank Co., Ltd.320391000027福建平潭渝农商村镇银行有限责任公司
Xiamen Xiang'an Minsheng Rural Bank Co., Ltd.320393010010厦门翔安民生村镇银行股份有限公司
Fujian Jiangle Chenggong Rural Bank Co., Ltd.320395700015福建将乐成功村镇银行股份有限公司
Fujian Ninghua Chenggong Rural Bank Co., Ltd.320395300011福建宁化成功村镇银行股份有限公司
Fujian Datian Jinnong Commercial Bank Co., Ltd.320395400012福建大田晋农商村镇银行股份有限公司
Fujian Ninghua Chenggong Rural Bank Co., Ltd. Shibi Branch320395330106福建宁化成功村镇银行股份有限公司石壁支行
Fujian Shaxian Yu Rural Commercial Bank Co., Ltd.320395600014福建沙县渝农商村镇银行有限责任公司
Fujian Taining Jinnongshang Rural Bank Co., Ltd.320395828853福建泰宁晋农商村镇银行股份有限公司
Fujian Yongan HSBC Rural Bank Co., Ltd.320396000010福建永安汇丰村镇银行有限责任公司
Hiển thị 1701–1710 trên 4164

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 4164 hồ sơ liên quan đến Village and Township Bank.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.