CNAPS Code

CNAPS Code cho Village and Township Bank

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Village and Township Bank

3Mã danh mục
20Mã trình tự
5032Mã khu vực
0003Mã chi nhánh
9Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Xuchang Xinpu Rural Bank Co., Ltd. Jiangguanchi Branch320503200039许昌新浦村镇银行股份有限公司将官池支行
Xuchang Xinpu Rural Bank Co., Ltd. Zhangpan Branch320503200022许昌新浦村镇银行股份有限公司张潘支行
Xuchang Xinpu Rural Bank Co., Ltd. Zhangdi Branch320503200063许昌新浦村镇银行股份有限公司丈地分理处
Yanling Zhengyin Rural Bank Co., Ltd.320503300015鄢陵郑银村镇银行股份有限公司
Yanling Zhengyin Rural Bank Co., Ltd. Dama Branch320503399994鄢陵郑银村镇银行股份有限公司大马支行
Yanling Zhengyin Rural Bank Co., Ltd. Bailiang Branch320503300058鄢陵郑银村镇银行股份有限公司柏梁支行
Yanling Zhengyin Rural Bank Co., Ltd. Wangtian Branch320503300023鄢陵郑银村镇银行股份有限公司望田支行
Yanling Zhengyin Rural Bank Co., Ltd. Pengdian Branch320503300040鄢陵郑银村镇银行股份有限公司彭店支行
Yuzhou New Minsheng Rural Bank Co., Ltd.320503400016禹州新民生村镇银行股份有限公司
Yanling Zhengyin Rural Bank Co., Ltd. Zhangqiao Branch320503300031鄢陵郑银村镇银行股份有限公司张桥支行
Hiển thị 2371–2380 trên 4164

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 4164 hồ sơ liên quan đến Village and Township Bank.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.