CNAPS Code

CNAPS Code cho Village and Township Bank

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Village and Township Bank

3Mã danh mục
20Mã trình tự
5025Mã khu vực
0016Mã chi nhánh
2Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Puyang Zhongyuan Rural Bank Co., Ltd. Qingzu Branch320502500162濮阳中原村镇银行股份有限公司庆祖支行
Puyang Zhongyuan Rural Bank Co., Ltd. Liutun Branch320502500154濮阳中原村镇银行股份有限公司柳屯支行
Puyang Zhongyuan Rural Bank Co., Ltd. Zi'an Branch320502515453濮阳中原村镇银行股份有限公司子岸支行
Puyang Zhongyuan Rural Bank Co., Ltd. Qucun Branch320502515445濮阳中原村镇银行股份有限公司渠村支行
Taiqian Deshang Rural Bank Co., Ltd. Malou Branch320502401033台前德商村镇银行股份有限公司马楼支行
Taiqian Deshang Rural Bank Co., Ltd.320502401017台前德商村镇银行股份有限公司
Puyang Zhongyuan Rural Bank Co., Ltd. Xuzhen Branch320502501624濮阳中原村镇银行股份有限公司徐镇支行
Taiqian Deshang Rural Bank Co., Ltd. Wuba Branch320502401025台前德商村镇银行股份有限公司吴坝支行
Puyang Zhongyuan Rural Bank Co., Ltd. Wenliu Branch320502501544濮阳中原村镇银行股份有限公司文留支行
Taiqian Deshang Rural Bank Co., Ltd. Qingshuihe Branch320502401041台前德商村镇银行股份有限公司清水河支行
Hiển thị 2491–2500 trên 4164

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 4164 hồ sơ liên quan đến Village and Township Bank.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.