CNAPS Code

CNAPS Code cho Village and Township Bank

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Village and Township Bank

3Mã danh mục
20Mã trình tự
5024Mã khu vực
0105Mã chi nhánh
0Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Taiqian Deshang Rural Bank Co., Ltd. Houmiao Branch320502401050台前德商村镇银行股份有限公司侯庙支行
Minquan Deshang Rural Bank Co., Ltd.320506400012民权德商村镇银行股份有限公司
Minquan Deshang Rural Bank Co., Ltd. Beiguan Branch320506400029民权德商村镇银行股份有限公司北关支行
Minquan Deshang Rural Bank Co., Ltd. Chengzhuang Branch320506400045民权德商村镇银行股份有限公司程庄支行
Ningling Deshang Rural Bank Co., Ltd.320506500013宁陵德商村镇银行股份有限公司
Minquan Deshang Rural Bank Co., Ltd. Renhe Branch320506400318民权德商村镇银行股份有限公司人和支行
Ningling Deshang Rural Bank Co., Ltd. Liuhe Branch320506500030宁陵德商村镇银行股份有限公司柳河支行
Ningling Deshang Rural Bank Co., Ltd. Zhanggong Branch320506500021宁陵德商村镇银行股份有限公司张弓支行
Suixian Deshang Rural Bank Co., Ltd.320506600014睢县德商村镇银行股份有限公司
Suixian Deshang Rural Bank Co., Ltd. Hutang Branch320506600047睢县德商村镇银行股份有限公司胡堂支行
Hiển thị 2501–2510 trên 4164

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 4164 hồ sơ liên quan đến Village and Township Bank.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.