CNAPS Code

CNAPS Code cho Village and Township Bank

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Village and Township Bank

3Mã danh mục
20Mã trình tự
7092Mã khu vực
9004Mã chi nhánh
0Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Dafang Fumin Rural Bank Co., Ltd. Baili Dujuan Branch320709290040大方富民村镇银行股份有限公司百里杜鹃支行
Dafang Fumin Rural Bank Co., Ltd. Clearing Center320709290031大方富民村镇银行股份有限公司清算中心
Bijie Development Rural Bank Co., Ltd. Changchunbao Branch320709000139毕节发展村镇银行有限责任公司长春堡支行
Dafang Fumin Rural Bank Co., Ltd. Shexiang Branch320709290023大方富民村镇银行股份有限公司奢香支行
Dafang Fumin Rural Bank Co., Ltd.320709290015大方富民村镇银行股份有限公司
Dafang Fumin Rural Bank Co., Ltd. Machang Branch320709290058大方富民村镇银行股份有限公司马场支行
Hezhang Fumin Rural Bank Co., Ltd.320709800104赫章富民村镇银行股份有限公司
Yemachuan Branch of Hezhang Fumin Rural Bank Co., Ltd.320709800129赫章富民村镇银行股份有限公司野马川支行
Jinsha Fumin Rural Bank Co., Ltd. Yankong Branch320709490076金沙富民村镇银行股份有限公司岩孔支行
Hezhang Fumin Rural Bank Co., Ltd. Clearing Center320709800112赫章富民村镇银行股份有限公司清算中心
Hiển thị 3651–3660 trên 4164

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 4164 hồ sơ liên quan đến Village and Township Bank.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.