CNAPS Code

CNAPS Code cho Village and Township Bank

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Village and Township Bank

3Mã danh mục
20Mã trình tự
8340Mã khu vực
8805Mã chi nhánh
7Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Qingyang Xifeng Credit Suisse Rural Bank Co., Ltd. Zhongjie Branch320834088057庆阳市西峰瑞信村镇银行股份有限公司中街支行
Qingyang Xifeng Credit Suisse Rural Bank Co., Ltd. Xiaojin Branch320834088065庆阳市西峰瑞信村镇银行股份有限公司肖金支行
Qingyang Xifeng Credit Suisse Rural Bank Co., Ltd. Sales Department320834088032庆阳市西峰瑞信村镇银行股份有限公司营业部
Lijiang Ancient Town Fudian Village Bank320755000017丽江古城富滇村镇银行
Lijiang Ancient Town Fudian Village Bank Shangyi Branch320755000033丽江古城富滇村镇银行尚义支行
Lijiang Ancient Town Fudian Village Bank Shuhe Branch320755000041丽江古城富滇村镇银行束河支行
Lijiang Yongsheng Changjiang Rural Bank Co., Ltd.320755200010丽江永胜长江村镇银行股份有限公司
Lijiang Yulong Changjiang Rural Bank Co., Ltd.320755010012丽江玉龙长江村镇银行股份有限公司
Lijiang Ancient Town Fudian Village Bank Kangzhong Branch320755000025丽江古城富滇村镇银行康仲支行
Lintao County Jincheng Rural Bank Co., Ltd.320829500017临洮县金城村镇银行股份有限公司
Hiển thị 3991–4000 trên 4164

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 4164 hồ sơ liên quan đến Village and Township Bank.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.