CNAPS Code

CNAPS Code cho Rural Credit Cooperative

Kiểm tra CNAPS Code

Nhập vào đây và chúng tôi sẽ cho bạn biết định dạng có đúng không.

Tra cứu CNAPS Code

CNAPS Code Example for Rural Credit Cooperative

4Mã danh mục
02Mã trình tự
6140Mã khu vực
0715Mã chi nhánh
6Chữ số kiểm tra
Tên chi nhánh ngân hàngCNAPS CodeTên ngân hàng bằng tiếng Trung
Shenzhen Rural Commercial Bank Co., Ltd. Liuzhou Tanzhong East Road Branch402614007156深圳农村商业银行股份有限公司柳州潭中东路分理处
Shenzhen Rural Commercial Bank Co., Ltd. Liuzhou Yuejin Road Branch402614007164深圳农村商业银行股份有限公司柳州跃进路分理处
Shenzhen Rural Commercial Bank Yintong Branch402614007148深圳农村商业银行银桐分理处
Shenzhen Rural Commercial Bank Co., Ltd. Guangxi Liujiang Branch402614107122深圳农村商业银行股份有限公司广西柳江支行
Rongshui Miao Autonomous County Rural Credit Cooperative Union402615823437融水苗族自治县农村信用合作联社
Cangwu County Rural Credit Cooperative Union402621100014苍梧县农村信用合作联社
Sanjiang Dong Autonomous County Rural Credit Cooperative Union402615700014三江侗族自治县农村信用合作联社
Shenzhen Rural Commercial Bank Co., Ltd. Liujiang Keelung Branch402614107139深圳农村商业银行股份有限公司柳江基隆支行
Guangxi Mengshan Rural Commercial Bank Co., Ltd.402622400010广西蒙山农村商业银行股份有限公司
Wuzhou Urban Rural Credit Cooperative Union402621000013梧州市区农村信用合作联社
Hiển thị 22621–22630 trên 30222

Cách dùng danh bạ

Danh bạ độc lập có 30222 hồ sơ liên quan đến Rural Credit Cooperative.

Mục đích

Kết quả giúp thu hẹp chi nhánh và CNAPS có thể có; không phải hướng dẫn hay xác nhận ngân hàng.

Đối chiếu chi nhánh

So sánh chính xác ngân hàng, tỉnh, thành phố và chi nhánh; tên gần giống có thể là hồ sơ khác.

Kiểm tra định dạng

CNAPS phải có đúng 12 chữ số. Đúng định dạng hoặc có trong cơ sở dữ liệu không chứng minh còn hiệu lực.

Xác nhận trước khi chuyển

Hỏi người nhận hoặc ngân hàng nhận để xác nhận mã và yêu cầu hiện hành trước khi gửi tiền.

Danh bạ được tổng hợp độc lập từ nhiều nguồn công khai, chuẩn hóa, loại trùng và kiểm tra mà không có chứng thực của PBOC hoặc ngân hàng.